మోడీపై కేసీఆర్ విమర్శలకు గవర్నర్ కౌంటర్! –

టీఆర్‌ఎస్ అధ్యక్షుడు, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి గత కొద్ది రోజులుగా పాల్గొన్న ప్రతి బహిరంగ సభలోనూ, ప్రతి విలేకరుల సమావేశంలోనూ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని అసమర్థుడు, అసమర్థ ప్రధానిగా అభివర్ణిస్తూ రాజకీయ మైలేజీ కోసం మత హింసను, విద్వేషాలను రెచ్చగొట్టగల సమర్థుడు అని మాట్లాడారు. ఇప్పుడు తెలంగాణా గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్ తెలంగాణలో ప్రసంగిస్తున్న అన్ని సభల్లోనూ మోడీపై ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు.

భారతదేశంలో కోవిడ్‌ను ఎదుర్కోవడంలో మోడీ నాయకత్వాన్ని గవర్నర్ ప్రశంసిస్తున్నారు.భవిష్యత్తులో ఎలాంటి ఆరోగ్య అత్యవసర పరిస్థితులనైనా ఎదుర్కొనేందుకు దేశంలో వైద్యపరమైన మౌలిక సదుపాయాలను రెట్టింపు చేసిన ఘనత కూడా మోదీదేనని గవర్నర్ అభివర్ణిస్తున్నారు. మోడీ నాయకత్వంలో కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ అభివృద్ధి, తయారీ మరియు సరఫరాలో దేశం సాధించిన అద్భుతమైన విజయాన్ని గవర్నర్ హైలైట్ చేస్తున్నారు. గవర్నర్ వ్యాఖ్యలు మీడియా దృష్టిని ఆకర్షిస్తున్నాయి .

కేసీఆర్ మోడీపై విమర్శలు చేస్తున్న తరుణంలో గవర్నర్ తమిళిసై మోడీని ప్రశంసించడాన్ని టీఆర్ఎస్ నేతలు జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. రాజ్‌భవన్‌లో జరిగిన గణతంత్ర దినోత్సవ ప్రసంగంలో కేసీఆర్ దాటవేసి, కేసీఆర్ ప్రభుత్వ సంక్షేమ పథకాలు, అభివృద్ధిని పట్టించుకోకుండా మోదీ సంక్షేమ పథకాలు, అభివృద్ధి కార్యక్రమాలను గవర్నర్ కొనియాడారు.

Previous articleహీరోలు నిజమైన హీరోల్లా పోరాడాలి : ఆర్ఆర్ఆర్
Next articleఅసంతృప్తులను బుజ్జగించే పనిలో టీఆర్ఎస్ అధిష్టానం !