ఈసారి అసెంబ్లీ సమావేశాలకు టీడీపీ హాజరవుతుందా?

ఆంద్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర అసెంబ్లీ బడ్జెట్ సమావేశానికి హాజరుకావాలా లేదా బహిష్కరించాలా అనేది తెలుగుదేశం పార్టీ తీవ్ర గందరగోళాన్ని ఎదుర్కొంటోంది, ఎందుకంటే కొంతమంది ఎమ్మెల్యేలు దాని వల్ల ప్రయోజనం ఉంటుందా అనే సందేహం ఉంది.టీడీపీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్‌.చంద్రబాబు నాయుడు తన పార్టీ ఎమ్మెల్యేలతో నిర్వహించిన టెలికాన్ఫరెన్స్‌లో పార్టీలో తీవ్ర చర్చ జరిగినట్లు తెలిసింది.
తనపై, తన భార్య నారా భువనేశ్వరి పై వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు అసెంబ్లీ లో చేసిన అవమానకర వ్యాఖ్యలకు నిరసనగా జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం అధికారంలో ఉన్నంత కాలం తాను సభలో అడుగు పెట్టబోనని గత అసెంబ్లీ సమావేశాల లో చంద్రబాబు నాయుడు ఇప్పటికే ప్రకటించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో ప్రజలు ఆశీర్వదిస్తే ముఖ్యమంత్రి హోదాలో మళ్లీ అసెంబ్లీలో అడుగుపెడతానని ప్రకటించారు. చంద్రబాబు నాయుడు నిర్ణయంతో, టీడీపీ ఎమ్మెల్యేలందరూ కూడా అసెంబ్లీ శీతాకాల సమావేశాలను బహిష్కరించారు.

ఈసారి బడ్జెట్ సెషన్ జరగబోతోంది.అదే సమయంలో, జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం అనేక కీలకమైన బిల్లులను కాకుండా తగిన మార్పులతో మూడు రాజధానుల బిల్లును తీసుకురావాలని కూడా ఆలోచిస్తోంది.ఆర్థిక సమస్యలపై ప్రభుత్వ తీరును ఎండగట్టడానికి ,మూడు రాజధానుల బిల్లును ప్రతిఘటించడానికి టీడీపీ అసెంబ్లీ సమావేశానికి హాజరుకావడం తప్పనిసరి అని కొంతమంది సీనియర్ ఎమ్మెల్యేలు సూచించినట్లు తెలిసింది.రాష్ట్ర అసెంబ్లీతో పాటు శాసన మండలిలోనూ వైఎస్‌ఆర్‌సికి మెజారిటీ ఉన్నందున, బిల్లులు మరియు చర్చలను ప్రభుత్వం ఖచ్చితంగా బుల్‌డోజ్ చేస్తుందని మరికొందరు అభిప్రాయపడ్డారు.
“వైఎస్‌ఆర్‌సి సభ్యులు టిడిపి సభ్యులను ఎటువంటి సమస్యను లేవనెత్తడానికి అనుమతించరని ఖచ్చితంగా చెప్పవచ్చు, చర్చకు తన డిమాండ్‌లను అంగీకరించక పోవడమే కాదు. స్పీకర్ కూడా మాకు మాట్లాడే అవకాశం ఇవ్వరు. దాని కోసం సెషన్‌కు హాజరు కావడం ఏమిటి? ” అని టీడీపీ ఎమ్మెల్యే ఒకరు ప్రశ్నించారు. చంద్రబాబు నాయుడు రెండు వెర్షన్లను విన్నారు,త్వరలో తెలుగుదేశం లెజిస్లేచర్ పార్టీ మరో సమావేశం నిర్వహించి తుది నిర్ణయం తీసుకోనున్నట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.

Previous articleబహుభాషా భారీ బడ్జెట్ చిత్రం
సేవాదాస్ సెన్సార్ పూర్తి!!
Next articleభారతి రాజ్యాంగంపై ఏపీ నడుస్తోంది: ఆదినారాయణ రెడ్డి