కేసీఆర్ మీడియాకు లోక్ సభ నోటీసులు

ఇటీవలి కాలంలో బీజేపీపై టీఆర్‌ఎస్‌ అన్నిస్థాయిలో పోరాటాన్ని ఉధృతం చేసింది. టిఆర్‌ఎస్ నాయకులు, టిఆర్‌ఎస్ సోషల్ మీడియా , టిఆర్‌ఎస్ మద్దతు ఉన్న ప్రధాన స్రవంతి మీడియా కావచ్చు, అధికార పార్టీ బిజెపిని ఎదుర్కోవడానికి కలిసొచ్చే ప్రతి అంశాన్ని వదిలివేయడం లేదు .
కేంద్ర బడ్జెట్ సమావేశాల మొదటి దశ సందర్భంగా, ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ ఆంధ్రప్రదేశ్ విభజన తీరుపై వ్యాఖ్యానించగా టిఆర్ఎస్ పార్టీ అభ్యంతరం వ్యక్తం చేసింది. ముఖ్యంగా నమస్తే తెలంగాణ, తెలంగాణ టుడే పత్రికలు (పూర్తిగా టీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ యాజమాన్యంలో ఉన్నాయి). ఈ రెండు ప్రింట్ మీడియాలు తమ వార్తాపత్రికల్లో ప్రధాని మోదీ వ్యాఖ్యలను తప్పుబడుతూ ప్రత్యేక కథనాలు (ఫీచర్ల)ను ప్రచురించాయి.
బీజేపీ ఈ కథనాలను తేలిగ్గా తీసుకోలేదు. నమస్తే తెలంగాణ, తెలంగాణ టుడేపై నిజామాబాద్ ఎంపీ ధర్మపురి అరవింద్ లోక్‌సభలో ఫిర్యాదు చేయడంతో స్పందన వచ్చింది. లోక్‌సభలో అంతర్భాగమైన హౌస్ ఆఫ్ కామన్స్ రెండు మీడియా సంస్థలకు నోటీసులు జారీ చేసి 72 గంటల్లోగా వివరణ కోరింది.
రెండు ప్రింట్ మీడియా ఎడిటర్లు ఇప్పుడు నోటీసులపై స్పందించాలి, లేనిపక్షంలో లోక్‌సభ దీనిని ఇంటి హక్కుల ఉల్లంఘనగా పరిగణించి, వారిపై తదుపరి చర్య తీసుకోవచ్చు.బిజెపి,టిఆర్‌ఎస్‌తో తలపడుతోంది మరియు ఈ పోరు ఎక్కడ వరకే దారితీస్తుందో చూడాలి.

Previous articleకాపు ఓటు బ్యాంకును కోల్పోయిన వైసిపి ?
Next articleనిజామాబాద్‌లో మళ్లీ పట్టు కోసం కవిత ప్రయత్నాలు!