భారతి రాజ్యాంగంపై ఏపీ నడుస్తోంది: ఆదినారాయణ రెడ్డి

టీడీపీకి చెందిన మాజీ మంత్రి పరిటాల రవీంద్రను ప్రత్యర్థులు హత్య చేసిన రీతిలోనే తనను కూడా హత్య చేస్తారని మాజీ మంత్రి, బీజేపీ నేత ఆదినారాయణ రెడ్డి సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. “నా భార్య నా జీవితం గురించి భయపడుతోంది, కానీ నేను ఆమెను ధైర్యంగా ఉండమని మరియు నేను ఉన్నా లేదా లేకుండా జీవితంలో ముందుకు సాగాలని కోరాను” అని ఆదినారాయణ రెడ్డి అన్నారు.
అమరావతి రైతులు 800 రోజులు జరుపుకుంటున్న ఆందోళనకు బీజేపీ నేత సంఘీభావం తెలిపారు.రాజశేఖర్ రెడ్డి సీఎంగా ఉన్నప్పుడు వైజాగ్‌లో వేల ఎకరాల భూములు కొన్న జగన్, ఈ భూముల విలువను పెంచేందుకు రాజధానిపై నరకయాతన పడ్డాడు. గత ప్రభుత్వంలో మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు జగన్‌ అధికారంలోకి వస్తే విశాఖను రాజధానిగా చేస్తానని చంద్రబాబుకు తెలియజేసిన నా జోస్యం నిజమైంది’’ అని ఆదినారాయణరెడ్డి అన్నారు.
వైఎస్ వివేకా హత్యపై ఆదినారాయణ రెడ్డి వివేకా సన్నిహితులే చంపారని వ్యాఖ్యానించారు. “వివేకాకు సన్నిహితులైన వ్యక్తులు అతన్ని చంపి, దానిని గుండెపోటుగా చిత్రీకరించడానికి ప్రయత్నించారు. సాక్షి టీవీ కూడా ఇది సహజ మరణమని పేర్కొన్నప్పటికీ గుర్తు తెలియని వ్యక్తులు అతని తలకు కుట్లు వేసి సాక్ష్యాలను తుడిచిపెట్టే ప్రయత్నం చేశారు. అయినా సాక్షి నాపై, అప్పటి సీఎం చంద్రబాబుపై నిందలు మోపింది. ఇప్పుడు వాస్తవాలు ఒక్కొక్కటిగా బయటకు వస్తున్నాయి’ అని ఆదినారాయణరెడ్డి అన్నారు.
సీఎం జగన్‌ను దొంగ అని తిట్టిన ఆదినారాయణరెడ్డి.తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ కొత్త రాజ్యాంగం కోసం పిలుపునిచ్చారని, అయితే ఏపీలో మాత్రం జగన్ తన రాజ్యాంగంపై ప్రభుత్వాన్ని నడుపుతున్నారని మండిపడ్డారు.ఏపీలో భారత్ (భారత) రాజ్యాంగానికి బదులు భారతి రాజ్యాంగాన్ని అమలు చేస్తున్నారు. అమరావతి రింగ్‌ రోడ్డుకు కేంద్రం రూ.20 వేల కోట్లు ఇస్తానంటే జగన్‌ తిరస్కరించారని బీజేపీ నేత అన్నారు.

Previous articleఈసారి అసెంబ్లీ సమావేశాలకు టీడీపీ హాజరవుతుందా?
Next articleహీరోలు నిజమైన హీరోల్లా పోరాడాలి : ఆర్ఆర్ఆర్