జగ్గా రెడ్డి మనసు మార్చుకుంటారా!

కాంగ్రెస్ పార్టీ ఫైర్‌బ్రాండ్ రాజకీయ నాయకుడు, సంగారెడ్డి ఎమ్మెల్యే తూర్పు జయప్రకాష్ రెడ్డి ఎలాగైనా పార్టీకి రాజీనామా చేస్తానని బెదిరించడం పాత కాంగ్రెస్ పార్టీ నాయకులకు పెద్ద తలనొప్పిగా మారింది. ఈ మేరకు జాతీయ కాంగ్రెస్ అధ్యక్షురాలు శ్రీమతి సోనియా గాంధీకి లేఖ కూడా రాశారు. కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత జగ్గారెడ్డి నేత పార్టీని వీడుతారా? లేదా? అనే ఉత్కంఠ నెలకొనగా, ఎమ్మెల్యేను శాంతింపజేసేందుకు పార్టీలోని ఇతర నేతలు తమ వంతు ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. అంతకుముందు వి.హనుమంతరావు తదితరులు ఆయనను కలుసుకుని శాంతింపజేసే ప్రయత్నం చేశారు.

ఇప్పుడు జగ్గారెడ్డిని కలవడం ఎమ్మెల్యే భట్టి విక్రమార్క వంతు వచ్చింది. ఈరోజు సీఎల్పీ కార్యాలయంలో సమావేశం జరిగింది. ఈ భేటీలో జగ్గా రెడ్డి మాట మార్చుకోవాలని, పార్టీని వీడవద్దని విక్రమార్క కోరినట్లు సమాచారం.
సమావేశంలో ఏం జరిగిందనే దానిపై ఎలాంటి సమాచారం లేనప్పటికీ, నిర్ణయంపై పునరాలోచించుకోవాలని జగ్గా రెడ్డిని కోరినట్లు విక్రమార్క చెప్పారు, రెడ్డి తన అభ్యర్థనను పరిశీలిస్తారని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు.శుక్రవారం కూడా మరోసారి జగ్గా రెడ్డిని కలుస్తానని భట్టి పలు వివరాలు చెప్పలేదు. రెండో రోజు తనను కలవడం వెనుక కారణాలేంటని ఎమ్మెల్యే ప్రశ్నించగా.. దీని వెనుక ఎలాంటి ఆసక్తికరమైన కారణం లేదన్నారు. కాంగ్రెస్ శాసనసభ పక్ష నాయకుడు భట్టివిక్రమార్క విజ్ఞప్తి మేరకు జగ్గారెడ్డి రాజీనామా ఆలోచన విరమించుకుని కాంగ్రెస్ పార్టీ లో కొనసాగుతారా లేదా అనేది వేచి చూడాలి.

Previous articleకోలుకోలేని ఆర్థిక సంక్షోభంలో ఏపీ : ఐవైఆర్‌
Next articleఎన్నికల వ్యూహకర్తల వెంటపడుతున్న తెలుగు రాజకీయ పార్టీలు