గంటా శ్రీనివాసరావు చేస్తున్న పని ఇదేనా?

మంగళగిరి తెలుగుదేశం పార్టీ కార్యాలయంలో జరిగిన ముఖ్యమైన టీడీపీ సమావేశాన్ని ఆయన దాటవేసినప్పుడు, వైజాగ్ నార్త్ టీడీపీ ఎమ్మెల్యే గంటా శ్రీనివాసరావు టీడీపీని వీడేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని చాలా మంది రాజకీయ విశ్లేషకులు భావించారు.ఆయన వైఎస్సార్‌సీపీకి కూడా దగ్గరవుతారు చాలామందికి ఉంది.అయితే వైఎస్సార్‌సీపీని ఓడించేందుకు టీడీపీ,జనసేనలను ఏకతాటిపైకి తెచ్చేందుకు గంటా ప్రయత్నిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.
టీడీపీ కానీ, జనసేన కానీ ఒంటరిగా పోటీ చేస్తే గెలిచే పరిస్థితి లేదని గంటా అభిప్రాయపడినట్లు సమాచారం.అందుకే గంటా శ్రీనివాసరావు అభిప్రాయం ప్రకారం వారిని టీడీపీ,జనసేన కూటమిలోకి తీసుకురావాల్సిన అవసరం ఉంది.ప్రజారాజ్యం పార్టీ రోజుల నుండి పవన్ కళ్యాణ్,చిరంజీవి ఇద్దరితో తన సత్సంబంధాలు ఉపయోగపడతాయని గంటా భావిస్తున్నాడు.
రెండు పార్టీలను ఏకతాటిపైకి తెచ్చేందుకు గంటా ప్రయత్నిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఈ కారణంగానే చంద్రబాబు నాయుడు పిలిచిన కీలక సమావేశానికి ఆయన దూరమయ్యారు.త్వరలో ఈ విషయాన్ని చంద్రబాబు నాయుడుతో చెప్పాలని ఆయన యోచిస్తున్నారు.ఇదే జరిగితే వైఎస్ఆర్సీపీకి గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలే అవకాశం ఉంది.

గంటా చేస్తున్నది ఫలిస్తే,2024లో వైఎస్సార్‌సీపీకి గట్టి సవాలు తప్పదని,ఆయన ఈ మిషన్‌తో చాలా బిజీగా ఉన్నారని ఆయన సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.అన్నీ సవ్యంగా సాగితే వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డికి వ్యతిరేకంగా టీడీపీ,జనసేన ను ఒక తాటి పైకి తీసుకు రావచ్చు. ఇదే నిజమైతే వైసీపీ పార్టీకి పెద్ద ఎదురుదెబ్బ. వార్త నిజం అవుతుందో లేదో కొన్ని రోజుల్లో తేలిపోనుంది

Previous articleఎన్నికల వ్యూహకర్తల వెంటపడుతున్న తెలుగు రాజకీయ పార్టీలు
Next articleకాపు ఓటు బ్యాంకును కోల్పోయిన వైసిపి ?