బొత్స రిటైర్మెంటా.. రాజ్యసభ కా..?

దశాబ్దాల ప్రజాప్రస్థానం ఉన్న సీనియర్ రాజకీయ నాయకుడు బొత్స సత్యనారాయణ. విభజన సమయంలో ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి నాయకత్వం వహించారు. వైసీపీ పార్టీలో కూడా,అతను ముఖ్యమైన నాయకుడు.2019 ఎన్నికల్లో విజయనగరం జిల్లాలో వైసీపీ పార్టీ అన్ని సీట్లను గెలుచుకుంది. వైసీపీ గెలుపు వెనుక బొత్స సత్యనారాయణ కృషి ఎంతో ఉందని చెప్పవచ్చు కానీ,అంత సీనియర్ పొలిటీషియన్ రాజకీయాల నుంచి రిటైర్మెంట్ తీసుకోనున్నాడని అనుకుంటున్నారట.

విజయనగరం జిల్లాలో బలమైన నాయకుడు బొత్స సత్యనారాయణ గురించి మాట్లాడుతున్నాం.రాజకీయాల నుంచి తప్పుకోవడంపై ఆయనతో మాట్లాడనున్నట్లు సమాచారం.తను రాజకీయాల నుంచి వైదొలిగే సమయం ఆసన్నమైందని ఆయన సన్నిహితులతో చెబుతున్నట్లు సమాచారం. తన పట్ల కొందరు వ్యవహరిస్తున్న తీరుపై బొత్స విస్తుపోయినట్లు సమాచారం.

నిజానికి బొత్స గత కొంత కాలంగా వైసీపీ లో మౌనంగా ఉన్నారు. ఆయన తన అభిప్రాయాలను స్వేచ్ఛగా వ్యక్తం చేయలేకపోతున్నారు.నిజానికి జాతీయ పార్టీలో ఉండే స్వేచ్ఛ ప్రాంతీయ పార్టీలకు ఉండదని ఆయన సన్నిహితులతో చెప్పినట్లు సమాచారం. అవసరమైనప్పుడు మాత్రమే మాట్లాడుతున్నానని తన స్నేహితులకు చెప్పారు.

సీనియర్‌ రాజకీయ నాయకులతో ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి సన్నిహితంగా ఉండలేకపోతున్నారని ఆయన ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. యువ మంత్రులు, యువ రాజకీయ నాయకులతో ముఖ్యమంత్రి జగన్ కలివిడిగా ఉంటున్నారని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు. యువతకు ఆయన ప్రాధాన్యం బొత్సకు సంకేతంగా భావిస్తున్నారు. అందుకే తన కొడుకు బొత్స సందీప్‌ని రాజకీయాల్లోకి తీసుకొచ్చి చీపురుపల్లె నుంచి పోటీ చేయించాలని బొత్స ఆలోచిస్తున్నారు.ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి అవకాశం కల్పిస్తే రాబోయే రోజుల్లో రాజ్యసభకు వెళ్లాలని బొత్స భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. రాబోయే రోజుల్లో రిటైర్మెంట్ తీసుకుంటారా రాజ్యసభకు వెళ్తారా బొత్స అనేది వేచి చూడాల్సిందే

Previous articleనియోజకవర్గ అభివృద్ధి నిధుల కోసం వైసిపి ఎమ్మెల్యేల ఎదురుచూపులు !!
Next articleకోలుకోలేని ఆర్థిక సంక్షోభంలో ఏపీ : ఐవైఆర్‌