రేవంత్ ఇంగ్లీష్‌లో మాట్లాడిన వీడియోని ట్రోల్ చేస్తున్న టిఆర్ఎస్..!

ఇటీవలి కాలంలో టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ ఐటీ (సోషల్‌ మీడియా) విభాగం చాలా చురుగ్గా వ్యవహరిస్తోంది. ముఖ్యంగా అతిపెద్ద సోషల్ మీడియా ఆర్మీని కలిగి ఉన్న బిజెపి నుండి ప్రతిపక్షాల నుండి వచ్చే ప్రతి విమర్శలకు టిఆర్ఎస్ పార్టీ కౌంటర్ ఇస్తోంది. తెలంగాణ పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిని టీఆర్ఎస్ సోషల్ మీడియా దారుణంగా ట్రోల్ చేసింది. థర్డ్ ఫ్రంట్ కోసం కేసీఆర్ చేస్తున్న ప్రయత్నాలపై రేవంత్ సోమవారం గాంధీభవన్‌లో విలేకరుల సమావేశం నిర్వహించారు. కాంగ్రెస్‌ను కూల్చివేసేందుకు మోదీ, కేసీఆర్‌ల గేమ్‌ ప్లాన్‌ అని రేవంత్‌ జోస్యం చెప్పిన టీ-పీసీసీ, గతంలోనూ, ప్రస్తుతం కాంగ్రెస్‌తో అనుబంధం ఉన్న ప్రాంతీయ పార్టీలన్నింటినీ మాత్రమే కేసీఆర్ కలుస్తున్నారని టీ-పీసీసీ పేర్కొంది.

ప్రెస్ మీట్‌లో జాతీయ మీడియా జర్నలిస్టులు కూడా ఉన్నారు వారి కోసం రేవంత్ ఇంగ్లీష్‌లో మాట్లాడారు.అయితే కేసీఆర్,టీఆర్ఎస్ పార్టీలపై విమర్శలు చేస్తూ రేవంత్ చాలా తడబడ్డాడు.రేవంత్ ఇంగ్లీషులో మాట్లాడుతున్న ఈ వీడియోను తీసి టీఆర్ఎస్ పార్టీ ట్రోల్ చేస్తోంది.

ఒక హార్డ్ కోర్ టిఆర్ఎస్ మద్దతుదారుడు రేవంత్ ఇంగ్లీష్ మాట్లాడే వీడియోను మరియు కెటిఆర్ యొక్క వీడియోను పంచుకున్నాడు. ఈ వీడియో ‘బ్లాక్ మెయిల్ రాజకీయవేత్త, బాధ్యతాయుతమైన రాజకీయవేత్త మధ్య తేడా’ అని జోడించారు.ఇది టీఆర్‌ఎస్‌ దృష్టికోణంలో మంచిది కాదని, భాష ఎప్పుడూ అడ్డంకి కాదని గుర్తుంచుకోవాలన్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు.

Previous articleచైర్మన్ లేకుండానే తెలంగాణ మండలి బడ్జెట్ సమావేశాలు?
Next articleHuma Qureshi Photos At Valimai Pre Release Event