వైయస్ జగన్ తో రోజా భేటీ కారణం ఇదేనా ?

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌రెడ్డితో నగరి ఎమ్మెల్యే ఆర్కే రోజా అపాయింట్‌మెంట్ కోరడం వైఎస్సార్సీపీ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశమైంది. రోజా బుధవారం వైఎస్ జగన్‌తో అపాయింట్‌మెంట్ కోరింది . జగన్‌తో ఆమె అపాయింట్‌మెంట్ ఎందుకు కోరింది, సీఎంతో ఏం చర్చిస్తుంది అనేది హాట్ టాపిక్! తనకు మంత్రి పదవి ఇవ్వాలని రోజా ఒత్తిడి తెచ్చే అవకాశం ఉందని పలువురు భావిస్తున్నారు.
నగరి నుంచి రెండుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా గెలిచిన రోజా.. మంత్రి పదవికి బలమైన పోటీదారుగా భావిస్తున్నారు వైసీపీ ఫైర్ బ్రాండ్ గా పేరొందిన వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఆర్.కె. రోజా. అయితే ఆమెకు పార్టీలోనే సమస్యలు ఎదురవుతున్నాయి. చిత్తూరుకు చెందిన బలమైన మంత్రి అండతో అసమ్మతి వాదులు ఆమెకు నిద్ర లేకుండా చేస్తున్నారు. ఇసుక దందా, ఎంపీపీ ఎన్నికలు తదితర అంశాల పేరుతో అసమ్మతి వాదులు ఆమెను టార్గెట్ చేసేందుకు ప్రయత్నించారు. జగన్ పుట్టినరోజు వేడుకలు కూడా నగరిలో రోజా ప్రత్యర్థులు వేర్వేరు జరుపుకోవడం వివాదంగా మారింది. పార్టీలోని తన రాజకీయ ప్రత్యర్థులకు పలువురికి కార్పొరేషన్ చైర్మన్ పదవులు ఇవ్వడంతో పార్టీలోనూ, నియోజకవర్గంలోనూ తన స్థానం బలహీనపడిందని రోజా అసంతృప్తితో ఉన్నారు.
నగరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాన్ని చిత్తూరు జిల్లాలో కాకుండా శ్రీ బాలాజీ జిల్లాలో చేర్చాలని కూడా ఆమె ఒత్తిడి చేయవచ్చని కూడా వర్గాలు చెబుతున్నాయి. కారణం ఏమైనప్పటికీ, ఆమె వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డితో అపాయింట్‌మెంట్ ఇవ్వడం ఇప్పుడు వైఎస్సార్‌సీపీలో ముఖ్యంగా చిత్తూరు జిల్లాకు చెందిన వారిలో హాట్ టాపిక్ అయ్యింది.

Previous articleBheemlaNayak Pre-Release event tomorrow @ 6:30 PM Onwards!
Next articleతెలంగాణ సెక్రటేరియట్ కూల్చివేత పై కొనసాగుతున్న రేవంత్ పోరాటం !