సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌లపై పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసిన వీహెచ్

తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత, మాజీ రాజ్యసభ సభ్యుడు వి హనుమంత రావు తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితితో ముడిపడి ఉన్న మీడియా కథనాలపై మండిపడుతున్నారు.ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్‌రావుతో తాను,పీసీసీ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ జగ్గారెడ్డి ఉన్న ఫొటోను కొందరు స్వార్థపరులు మార్ఫింగ్‌ చేసి సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌ చేశారంటూ వీహెచ్‌ సోమవారం హైదరాబాద్‌లోని సైబర్‌ క్రైమ్‌ పోలీస్‌ స్టేషన్‌ అసిస్టెంట్‌ కమిషనర్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు.

ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కి వి. హనుమంత రావు, సంగారెడ్డి ఎమ్మెల్యే జగ్గా రెడ్డి మద్దతు ఇస్తున్నారంటూ ఆ ఫోటోపై క్యాప్షన్ ఉంది. ఈ ఫోటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది, వి హనుమంత రావు మరియు పీసీసీ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ జగ్గారెడ్డి ఇద్దరి పై కొంథరు ఉద్దేశపూర్వకంగా ప్రచారం చేస్తున్నారు. నా సుదీర్ఘ రాజకీయ జీవితంలో క్లీన్ ఇమేజ్‌కి పెద్ద మచ్చగా మారిందని ,తెలంగాణలోని పలు ప్రాంతాల ప్రజలు నన్ను ఆరా తీస్తున్నారని, నేను టీఆర్‌ఎస్ పార్టీలో ఎప్పుడు చేరుతానని అడుగుతున్నారని ఆయన ఆరోపించారు.

తాను నిజమైన,అంకితభావంతో ఉన్నా సీనియర్ కాంగ్రెస్ నాయకుడని, చాలా కాలం క్రితం కాంగ్రెస్ పార్టీతో తన రాజకీయ జీవితాన్ని ప్రారంభించానని వీహెచ్ అన్నారు.తాను ఎప్పటి నుంచో కాంగ్రెస్ పార్టీకి విధేయుడైన సైనికుడినని, తాను పార్టీని వీడుతున్నానంటూ దుష్ప్రచారం చేస్తున్నారని అన్నారు.

మాజీ ప్రధానులు దివంగత ఇందిరా గాంధీ, దివంగత రాజీవ్ గాంధీ, సోనియా గాంధీ,రాహుల్ గాంధీ కుటుంబానికి నేను విధేయుడిని అని ఆయన అన్నారు.

గతంలో కూడా తన ప్రత్యర్థులు టెలివిజన్ చర్చలు, సోషల్ మీడియా మరియు టెలిఫోన్లలో తనపై అవమానకరమైన, అవమానకరమైన వ్యాఖ్యలు చేశారని ఆయన ఆరోపించారు.

‘నా సుదీర్ఘ రాజకీయ జీవితంలో ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు ఎప్పుడూ చూడలేదు. నా రాజకీయ జీవితానికి భారీ నష్టం కలిగించే ఈ సోషల్ మీడియా గందరగోళం వెనుక ఎవరున్నారో దయతో దర్యాప్తు చేసి బాధ్యులపై కేసు నమోదు చేయవలసిందిగా కోరుతున్నాను. దయచేసి ఇలాంటి దుష్ప్రచారానికి పాల్పడిన వారిపై చర్యలు తీసుకోండి’ అని ఆయన అన్నారు.

Previous articleబిజెపితో,తెలుగుదేశం కలిసి ఎన్నికల బరిలోకి దిగితే..!
Next articleనందమూరి తారకరత్న ‘సారధి’