టీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్ సీనియర్లకు రేవంత్ ఉమ్మడి శత్రువు!

ఉమ్మడిఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కాంగ్రెస్ అధికారంలో ఉన్నప్పుడు దశాబ్దాల పాటు అధికారాన్ని, పదవులను అనుభవించిన తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లోని సోకాల్డ్ సీనియర్ నేతలు ఇప్పుడు తెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌ను మళ్లీ అధికారంలోకి తీసుకురావడానికి చేస్తున్న ప్రయత్నాల్లో టీపీసీసీ చీఫ్ ఎ.రేవంత్ రెడ్డికి అడ్డంకిగా మారారు. . 2021 మేలో రేవంత్ రెడ్డిని టీపీసీసీ అధ్యక్షుడిగా కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ నియమించినప్పటి నుంచి రేవంత్‌ని ఆ పదవి నుంచి తప్పించేందుకు సీనియర్లు అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. తెలంగాణలో అధికార టీఆర్‌ఎస్‌, సీఎం కేసీఆర్‌పై పోరుపై రేవంత్ దృష్టి సారిస్తుండగా, సీనియర్లు మాత్రం రేవంత్‌కి అడ్డంకులు సృష్టించే పనిలో పడ్డారు. ఇటీవలే కాంగ్రెస్‌ను వీడుతానని బెదిరించిన సంగారెడ్డి ఎమ్మెల్యే ఎ.జగ్గారెడ్డిని ఇప్పుడు రేవంత్‌ టార్గెట్‌గా సీనియర్లు వాడుకుంటున్నారు. నిజానికి జగ్గా రెడ్డి ఎపిసోడ్ వెనుక సీనియర్లే ఉన్నారని గాంధీభవన్‌లో అంటున్నారు నెలకొంది. టీపీసీసీ చీఫ్‌గా రేవంత్‌పై జగ్గా రెడ్డి మొదటి నుంచి వ్యతిరేకతతో ఉన్నారు. రేవంత్‌పై తప్పుడు ఆరోపణలు చేయడం ద్వారా కాంగ్రెస్‌ హైకమాండ్‌ ముందు ఆయన ఇమేజ్‌, ప్రతిష్ట దెబ్బతింటుందని, రేవంత్‌రెడ్డిని టీపీసీసీ చీఫ్‌ పదవి నుంచి తప్పించి ఎవరికైనా ఈ పదవిని అప్పగించాలని హైకమాండ్‌పై ఒత్తిడి తీసుకురావాలని సీనియర్లు జగ్గారెడ్డిని రెచ్చగొట్టినట్లు సమాచారం. కాంగ్రెస్ సీనియర్లు. దీంతో ఇప్పుడు తెలంగాణలో టీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్ సీనియర్లకు రేవంత్ ఉమ్మడి శత్రువుగా మారారు. టీపీసీసీ చీఫ్‌ పదవి నుంచి రేవంత్‌ని దింపేందుకు టీఆర్‌ఎస్‌, కాంగ్రెస్‌ సీనియర్లు కుమ్మక్కయ్యారని, జగ్గా రెడ్డి రాజీనామా డ్రామా ఎపిసోడ్‌ను రగిలించడం ద్వారా రేవంత్‌ని టార్గెట్‌ చేస్తున్నారని రేవంత్‌ మద్దతుదారులు అంటున్నారు.

Previous articleఏపీ అంధకారంలో ఉంది: కేసీఆర్
Next articleమా యువ సుందరుడి పుట్టిన రోజు ‘Barthhday Homam’