యాదాద్రి ఆలయం ప్రారంభోత్సవం పై మోడీ,జీయర్ స్వామి ప్రభావం!

యాదాద్రి ఆలయ పునరుద్ధరణ టీఆర్ఎస్ అధ్యక్షుడు, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె.చంద్రశేఖర్ రావు కలల ప్రాజెక్టు. 2014 నుంచి సీఎం హోదాలో దాదాపు 18 సార్లు యాదాద్రి ఆలయాన్ని సందర్శించిన కేసీఆర్ ఇప్పటివరకు ఆలయ పునరుద్ధరణ పనులకు రూ.1200 కోట్లకు పైగా ఖర్చు చేశారు. యాదాద్రి ఆలయ ప్రాంగణాన్ని మార్చి 21, 28 తేదీల్లో ఘనంగా నిర్వహించి ప్రారంభోత్సవం చేస్తానన్న కేసీఆర్ ఇటీవలి వరకు రాష్ట్రపతి రాంనాథ్ కోవింద్, ఉపరాష్ట్రపతి వెంకయ్యనాయుడు, ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, వివిధ రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులు, గవర్నర్‌లను ఆహ్వానించాలని అనుకున్నారు. యాదాద్రి పునఃప్రారంభం కోసం చిన జీయర్ స్వామి ఆధ్వర్యంలో 1,048 యాగ మండపాలు, 4,000 మంది ఋత్విక్కులు మొదలైన వాటితో మహా సుదర్శన యాగం నిర్వహించడం గురించి కూడా కేసీఆర్ మాట్లాడారు. అయితే మార్చి 21 సమీపిస్తున్న తరుణంలో హఠాత్తుగా యాదాద్రి ప్రారంభోత్సవంపై కేసీఆర్ సైలెంట్ అయ్యారు. రాష్ట్రపతిని, ప్రధానిని, ఎవరినీ ఆహ్వానించకూడదని కేసీఆర్ నిర్ణయించుకున్నట్లు రాజకీయ వర్గాల్లో ఊహాగానాలు సాగుతున్నాయి. ఇప్పుడు కేసీఆర్ కు యాదాద్రిలో హంగామా అక్కర్లేదని.. కేసీఆర్ మాత్రమే హాజరై ఆలయ ప్రారంభోత్సవం చేస్తారట. మహా సుదర్శన యాగం కూడా కేసీఆర్ వాయిదా వేసినట్లు సమాచారం. ఎందుకు ఈ ఆకస్మిక మార్పు? బీజేపీతోనూ, మోదీతోనూ ఆయన ప్రత్యక్ష పోరు సిద్ధమైన అందువలన ఎవరిని ఆహ్వానించ కూడదని కెసిఆర్ భావిస్తున్నట్టు టీఆర్‌ఎస్ వర్గాల్లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. ఇటీవల మోదీ జీయర్ స్వామి ఆశ్రమాన్ని సందర్శించడం సమతామూర్తి విగ్రహావిష్కరణ కార్యక్రమం లో చినజీయర్ స్వామి మోదీని “రాముడు” అని కీర్తించడం. కేసీఆర్ చినజీయర్ స్వామికి మధ్య దూరం పెరిగింది. ఈ అంశాలన్నీ యాదాద్రి ఆలయ మహా ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమాలపై ప్రభావం చూపనున్నాయని టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు అంటున్నాయి.

Previous articleమా యువ సుందరుడి పుట్టిన రోజు ‘Barthhday Homam’
Next articleత్వ‌ర‌లోనే విశాఖ‌కు రైల్వే జోన్‌: సోము వీర్రాజు