ప్రకాష్ రాజ్ టీఆర్ఎస్ లో చేరతారా, స్వతంత్రంగా ఉంటారా?

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కె. చందశేఖర్ రావు, శివసేన అధినేత ఉద్ధవ్ ఠాక్రేతో ఆదివారం ఆయన నివాసంలో జరిగిన సమావేశానికి ప్రముఖ నటుడు ప్రకాష్ రాజ్ హాజరు కావడం రాజకీయ వర్గాల్లో ఉత్కంఠ రేకెత్తించింది.

ప్రకాష్‌రాజ్‌కు టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలతో మంచి సంబంధాలున్నప్పటికీ, గతంలో ప్రగతి భవన్‌లో ముఖ్యమంత్రిని రెండు సార్లు కలిసినా, ఆయన తన రాజకీయ ఎజెండాను ఎప్పుడూ వెల్లడించలేదు. ఆయన బీజేపీ వ్యతిరేకి అని అందరికీ తెలిసిన అంశమే.

కేసీఆర్, థాకరేల మధ్య జరిగిన భేటీలో నరేంద్ర మోదీ ప్రభుత్వాన్ని గద్దె దించే లక్ష్యంతో బీజేపీ వ్యతిరేక రాజకీయ వేదికను రూపొందించే వ్యూహంపై చర్చించేందుకు ప్రధానంగా చర్చించారు. మోడీ వ్యతిరేక బంద్‌లో ప్రకాష్ రాజ్ కూడా భాగమే కాబట్టి, సమావేశానికి ఆయన హాజరు కావడం అర్థమైంది.

అయితే ఠాక్రే నివాసానికి ప్రకాష్ రాజ్‌ను ఎవరు ఆహ్వానించారు మరియు శివసేన చీఫ్‌తో చర్చలు జరిపిన టిఆర్ఎస్ ప్రతినిధి బృందంలో అతను ఎందుకు భాగమయ్యాడు అనేది ఇప్పటికీ మిస్టరీగా మిగిలిపోయింది.రాబోయే రోజుల్లో అతను పోషించబోయే పాత్రపై చాలా ఊహాగానాలకు దారితీసింది.

కేసీఆర్ ఆహ్వానం మేరకే ప్రకాష్ రాజ్ ఠాక్రే నివాసానికి వెళ్లారని, ఆయన టిఆర్ఎస్ ప్రతినిధి బృందంలో భాగంగా కాకుండా విడిగా వెళ్లారని చర్చ జరుగుతోంది.ముందస్తు అపాయింట్‌మెంట్ లేకుండా సీఎం నివాసంలోకి ఎవరూ ప్రవేశించలేరు కాబట్టి, మహారాష్ట్ర సీఎం కార్యాలయానికి ముందుగానే సమాచారం అందించారని అనుకుంటున్నారు.

ప్రకాష్ రాజ్ త్వరలో టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరవచ్చని,బీజేపీ వ్యతిరేక ఫ్రంట్‌ను నిర్మించడానికి కేసీఆర్ ప్రయత్నాలలో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తారనే ఊహాగానాలకు దారితీసింది.ప్రకాష్ రాజ్‌కి తమిళనాడుకు చెందిన స్టాలిన్ మరియు కర్ణాటకకు చెందిన కుమార స్వామితో మంచి సంబంధాలు ఉన్నందున,బిజెపి వ్యతిరేక పార్టీలతో అనుసంధానం చేసే బాధ్యతను టిఆర్ఎస్ అధినేత అతనికి అప్పగించవచ్చు.

అయితే ప్రకాష్‌ రాజ్‌ కన్నడిగ కావడంతో పాటు తన సొంత రాష్ట్రంలో రాజకీయ ఉన్నందున నేరుగా టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరకపోవచ్చని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అతను రాజకీయాల్లో తన స్వతంత్రతను కాపాడుకుంటూ ,అదే సమయంలోబిజెపి వ్యతిరేక పార్టీల కూటమిని ఏర్పాటు చేయాలనే కెసిఆర్ మిషన్‌లో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తాడని అనుకుంటున్నారు .రానున్న రోజుల్లో ప్రకాష్ రాజ్ తన రాజకీయ జీవితాన్ని ఎలా మలచుకుంటాడనేది ఆసక్తికరంగా మారింది.

Previous article‘ఓఎంసీ లీజుల కుట్రలో శ్రీలక్ష్మి ప్రమేయం’.. తేల్చిన హైకోర్టు
Next articleబిజెపితో,తెలుగుదేశం కలిసి ఎన్నికల బరిలోకి దిగితే..!