వేములవాడ బీజేపీలో అసమ్మతి …?

ఎన్ని ఉద్యమాలు చేసినా బీజేపీ తెలంగాణ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ సొంత గడ్డపైనే ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారు. పార్టీ జాతీయ నాయకత్వం నుండి పూర్తి మద్దతు ఉన్నప్పటికీ, బండి తన సొంత జిల్లా కరీంనగర్‌లో రోల్ పట్టు సాధించలేకపోతున్నారు . బండి సంజయ్‌కు వ్యతిరేకంగా కరీంనగర్‌కు చెందిన పలువురు సీనియర్లు, మాజీ ఎమ్మెల్యే గుజ్జుల రామకృష్ణారెడ్డి, పోల్సాని సుగుణాకర్ రావు గళం విప్పుతున్న నారు. బండి సంజయ్ కూడా ఈ నాయకులను పెద్దగా పట్టించుకోలేదు. దీంతో అసమ్మతి వాదులు కార్యకలాపాలు ఉధృతమయ్యారు. సీనియర్ నేత పోల్సాని సుగుణాకర్ రావు శ్రీరాజరాజేశ్వర స్వామి ఆలయ పరిరక్షణ పోరాట కమిటీ పేరుతో టీమ్‌గా ఏర్పడి పార్టీ ప్రమేయం లేకుండా కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ కమిటీ పేరుతో నిరసనలకు ఆ కమిటీ నేతృత్వం వహిస్తోంది. నివేదికలను విశ్వసిస్తే, సుగుణాకర్ రావు కార్యకలాపాలపై ఇప్పటికే కేంద్ర నాయకత్వానికి ఫిర్యాదు వెళ్లాయి. ఆ కమిటీకి పార్టీకి ఎలాంటి సంబంధం లేదని బీజేపీ రాష్ట్ర నాయకత్వం ప్రకటించాల్సి వచ్చింది. అయినప్పటికీ బీజేపీ కార్యకర్తలు పెద్ద సంఖ్యలో నిరసనకు హాజరయ్యారు. వేములవాడలో జరుగుతున్న ఈ ఘటనలను కేంద్ర నాయకత్వం నిశితంగా పరిశీలిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే బండి సంజయ్ 2023లో వేములవాడ అసెంబ్లీ స్థానం నుంచి పోటీ చేయబోతున్నారు.

Previous articleన్యూలుక్ లో హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్
Next articleకాపు రిజర్వేషన్ అంశం బిజెపికి కలిసొచ్చేనా..!