కుప్పం వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ గొడవలు, మధ్యవర్తిగా పెద్దిరెడ్డి

వైఎస్సార్‌సీపీ కుప్పంలో భారీ మెజారిటీతో గెలిచి ఉండవచ్చు కానీ వైఎస్సార్‌సీపీ వార్డు కౌన్సిలర్లు ఒకరిపై ఒకరు ఫిర్యాదు చేసుకుంటు అధిష్టానానికి తలనొప్పిగా మారారు. మున్సిపల్ చైర్‌పర్సన్ తీరును పార్టీలోని వారే ప్రశ్నిస్తున్నారు. కుప్పం మున్సిపాలిటీకి చెందిన ఇద్దరు వైస్ చైర్‌పర్సన్‌లలో ఒకరు మునిసిపల్ చైర్‌పర్సన్‌పై ఫిర్యాదులతో చిత్తూరు నాయకుడు, మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డిని కలిశారు. ఇటీవల జరిగిన మున్సిపల్ ఎన్నికల్లో టీడీపీ కోటను, చంద్రబాబు సొంత గడ్డ అయిన కుప్పాన్ని వైఎస్సార్‌సీపీ కైవసం చేసుకుని చరిత్ర సృష్టించింది. 19 వార్డులను కైవసం చేసుకుని భారీ మెజారిటీతో టీడీపీకి కేవలం 6 సీట్లు మాత్రమే గెలిచింది. వైఎస్‌ఆర్‌సిపిలో తీవ్ర గ్రూపువాదం కారణంగా చిన్న మున్సిపాలిటీకి ఇద్దరు వైస్‌ చైర్‌పర్సన్‌లను నియమించాల్సిందిగా ఉన్నతాధికారులు ఒత్తిడి తెచ్చారు. వారిలో ఒకరు జిల్లా వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి విద్యాసాగర్‌కు చెందిన మునుస్వామి కాగా, మరొకరు హఫీజ్‌కు రెస్కో చైర్‌పర్సన్ సెంథిల్ కుమార్ మద్దతు ఇచ్చారు. ఇద్దరు మున్సిపల్ వైస్ చైర్‌పర్సన్‌లలో ఒకరైన హఫీజ్ ఇటీవల పెద్దిరెడ్డిని కలిసి మున్సిపల్ చైర్‌పర్సన్ సుధీర్‌పై ఫిర్యాదులు చేశారు. ఆయనకు రెస్కో చైర్‌పర్సన్ సెంథిల్ కుమార్ మద్దతు లభించింది. అంతటితో ఆగకుండా చైర్ పర్సన్ కూడా తన మద్దతుదారులతో పెద్దిరెడ్డిని కలిశారు. సెంథిల్ గ్రూపుపై వారి స్వంత ఫిర్యాదులు ఉన్నాయి. రెండు వర్గాల మధ్య విభేదాలను చక్కదిద్దేందుకు పెద్దిరెడ్డి ప్రయత్నించినట్లు సమాచారం. ఆయన ఒకవైపు సుధీర్ నాయకత్వాన్ని మెచ్చుకుంటూనే, పార్టీ కౌన్సిలర్లందరికీ మున్సిపల్ పనుల్లో వాటా వచ్చేలా చూడాలని సూచించినట్లు సమాచారం. సుధీర్ మరియు సెంథిల్ మధ్య సంధి తాత్కాలికమేనని మరియు అంతర్గత పోరు యొక్క ఈ అధ్యాయం ఖచ్చితంగా కొనసాగింపు ఉంటుందని రాజకీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleభూ వివాదంలో మంత్రి బొత్స కుటుంబం!
Next articleచైనాకు అక్రమ గ్రానైట్ ఎగుమతి పై ఈడీ, సీబీఐ విచారణ