జగన్ పై కేసీఆర్ మీడియా దాడి!

ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోదీపై, కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వంపై టీఆర్ఎస్ అధ్యక్షుడు, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె.చంద్రశేఖర్ రావు తీవ్రస్థాయిలో విరుచుకుపడిన నేపథ్యంలో కేసీఆర్ సొంత మీడియా వైఎస్సార్సీపీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ సీఎం వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిపై విరుచుకుపడింది. కేసీఆర్ సొంత మీడియా నమస్తే తెలంగాణ, టీ-న్యూస్ విద్యుత్ రంగ సంస్కరణలపై జగన్ పై ప్రతికూల వార్తలను ప్రచురించి ప్రసారం చేస్తున్నాయి. కేసీఆర్ మోదీతో పోరాడి విద్యుత్ రంగ సంస్కరణలు అమలు చేసేందుకు నిరాకరించారని, వ్యవసాయ పంపుసెట్లకు మీటర్లు వేయకుండా ఐదేళ్లపాటు కేంద్రం నుంచి ఏటా రూ.5 వేల కోట్ల అదనపు రుణాలను కోల్పోవడానికి కూడా సిద్ధమయ్యారని, జగన్ మోదీకి లొంగిపోయారని కేసీఆర్ మీడియా కథనాలు ప్రసారం చేసింది. వ్యవసాయ పంపుసెట్లకు మీటర్లు అమర్చి అదనపు రుణాలు పొందారు. రైతులకు ఉచిత కరెంటు విషయంలో కేసీఆర్ రాజీ పడలేదని, మీటర్లు బిగించి రైతులపై కరెంటు బిల్లుల భారం మోపడం ద్వారా ఐదేళ్లలో దాదాపు రూ.12,500 కోట్ల అదనపు రుణాలు ఇప్పించేందుకే జగన్ ఆంధ్రప్రదేశ్
రైతులతో రాజీ పడ్డారని కేసీఆర్ మీడియా కథనాలు ప్రసారం చేసింది. టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంతో తెలంగాణ రైతులు సంతోషంగా ఉన్నారని, అయితే మీటర్లు బిగించారని ఆంధ్రప్రదేశ్ రైతులు జగన్‌ను, వైఎస్సార్సీపీ ప్రభుత్వాన్ని తిట్టారని కేసీఆర్ మీడియా కథనాలు ప్రసారం చేసింది. జగన్‌పై కేసీఆర్ సొంత మీడియా కథనాలపై వైఎస్సార్సీపీ నేతలు లేదా జగన్ సొంత మీడియా ఎలా స్పందిస్తుందో చూడాలి.
Previous articleయూత్ ఎంటర్టైనర్ ‘వర్జిన్ స్టోరి’ పాట లాంచ్ చేసిన దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు
Next articleహైకోర్టులో విజయశాంతికి ఎదురుదెబ్బ!